14fordecosport24Ford-FiestaRanger Raptor
Hỗ trợ trực tuyến
Tư vấn trực tuyến
Kinh doanh
skype
0939484879
Tư vấn trực tuyến
Kinh Doanh
skype
0934890809
Video

Lịch thi đấu cụ thể của vòng chung kết World Cup 2018 tại Nga

673 lượt xem
Lịch thi đấu cụ thể của vòng chung kết World Cup 2018 tại Nga
Lịch thi đấu World Cup 2018 xuyên suốt của giải bao gồm khung thời gian, khung giờ cụ thể theo giờ Việt Nam để có hướng sắp xếp kế hoạch cho mùa hè năm nay.

Từ 14/6 đến 15/7, World Cup 2018 sẽ diễn ra trên 10 sân cỏ nước Nga. 64 trận đấu hấp dẫn sẽ diễn ra ở ngày hội bóng đá lớn nhất thế giới. Năm nay rất đáng tiếc khi World Cup 2018 thiếu vắng Italia và Hà Lan, nhưng những đội tuyển còn lại vẫn tạo ra những cuộc cạnh tranh hứa hẹn quyết liệt ngay từ vòng bảng, Điều quan trọng với khán giả Việt Nam là nắm được lịch thi đấu World Cup 2018 xuyên suốt của giải bao gồm khung thời gian, khung giờ cụ thể theo giờ Việt Nam để có hướng sắp xếp kế hoạch cho mùa hè năm nay.

Bảng A: Nga, Ai Cập, Saudi Arabia, Uruguay

 Bảng B: Bồ Đào Nha, Tây Ban Nha, Marocco, Iran

 Bảng C: Pháp, Australia, Peru, Đan Mạch

 Bảng D: Argentina, Iceland, Croatia, Nigeria

 Bảng E: Brazil, Thụy Sĩ, Costa Rica, Serbia

 Bảng F: Đức, Mexico, Thụy Điển, Hàn Quốc

 Bảng G: Bỉ, Anh, Tunisia, Panama

 Bảng H: Ba Lan, Senegal, Nhật Bản, Colombia

Lịch thi đấu cụ thể của vòng chung kết World Cup 2018 tại Nga từ ngày 14.6 đến 15.7 (theo giờ Việt Nam)

Lịch thi đấu:

Vòng bảng:

Ngày 14.6:

22 giờ: Nga - Ả Rập Xê Út (Moscow)

Ngày 15.6:

19 giờ: Ai Cập - Uruguay (Yekaterinburg)

22 giờ: Ma Rốc - Iran (Saint Petersburg)

Ngày 16.6:

1 giờ: Bồ Đào Nha - Tây Ban Nha (Sochi)

17 giờ: Pháp - Úc (Kazan)

20 giờ: Argentina - Iceland, (Moscow)

23 giờ: Peru - Đan Mạch (Saransk)

Ngày 17.6:

2 giờ: Croatia - Nigeria (Kaliningrad)

19 giờ: Costa Rica - Serbia (Samara)

22 giờ: Đức - Mexico (Moscow)

Ngày 18.6:

1 giờ: Brazil - Thụy Sĩ (Rostov-on-Don)

19 giờ: Thụy Điển - Hàn Quốc (Nizhni Novgorod)

22 giờ: Bỉ - Panama (Sochi)

Ngày 19.6: 

1 giờ: Tunisia - Anh (Volgograd)

19 giờ: Colombia - Nhật Bản (Saransk)

22 giờ: Ba Lan - Senegal (Moscow)

Ngày 20.6:

1 giờ: Nga - Ai Cập (Saint Petersburg)

19 giờ: Bồ Đào Nha - Ma Rốc (Moscow)

22 giờ: Uruguay Ả Rập Xê Út (Rostov-on-Don)

Ngày 21.6:

1 giờ: Iran - Tây Ban Nha (Kazan)

19 giờ: Đan Mạch - Úc (Samara)

22 giờ: Pháp - Peru (Yekaterinburg)

Ngày 22.6:

1 giờ: Argentina - Croatia (Nizhni Novgorod)

19 giờ: Brazil - Costa Rica (Saint Petersburg)

22 giờ: Nigeria - Iceland (Volgograd)

Ngày 23.6:

1 giờ: Serbia - Thụy Sĩ (Kaliningrad)

19 giờ: Bỉ - Tunisia (Moscow)

22 giờ: Hàn Quốc - Mexico (Rostov-on-Don)

Ngày 24.6:

1 giờ: Đức - Thụy Điển (Sochi)

19 giờ: Anh - Panama (Nizhni Novgorod)

22 giờ: Nhật Bản - Senegal (Yekaterinburg)

Ngày 25.6:

1 giờ: Ba Lan - Colombia (Kazan)

21 giờ: Ả Rập Xê Út - Ai Cập (Volgograd)

21 giờ: Uruguay - Nga (Samara)

Ngày 26.6:

1 giờ: Tây Ban Nha - Ma Rốc (Kaliningrad)

1 giờ: Iran - Bồ Đào Nha (Saransk)

21 giờ: Đan Mạch - Pháp (Moscow)

21 giờ: Úc - Peru (Sochi)

Ngày 27.6:

1 giờ: Nigeria - Argentina (Saint Petersburg)

1 giờ: Iceland - Croatia (Rostov-on-Don)

21 giờ: Hàn Quốc - Đức (Kazan)

21 giờ: Mexico - Thụy Điển (Yekaterinburg)

Ngày 28.6:

1 giờ: Serbia - Brazil (Moscow)

1 giờ: Thụy Sĩ - Costa Rica (Nizhni Novgorod)

21 giờ: Nhật Bản - Ba Lan (Volgograd)

21 giờ Senegal - Colombia (Samara)

Ngày 29.6:

1 giờ: Anh - Bỉ (Kaliningrad)

1 giờ: Panama - Tunisia (Saransk)

Vòng 16 đội: 

Ngày 30.6:

21 giờ: Nhất C - Nhì D (Kazan) (R1)

Ngày 1.7:

1 giờ: Nhất A - Nhì B (Sochi) (R2)

21 giờ: Nhất B - Nhì A (Moscow) (R5)

Ngày 2.7:

1 giờ: Nhất D - Nhì C (Nizhni Novgorod) (R6)

21 giờ: Nhất E - Nhì F (Samara) (R3)

Ngày 3.7:

1 giờ: Nhất G - Nhì H (Rostov-on-Don) (R4)

21 giờ: Nhất F - Nhì E (Saint Petersburg) (R7)

Ngày 4.7: 

1 giờ: Nhất H - Nhì G (Moscow) (R8)

Vòng tứ kết:

Ngày 6.7:

21 giờ: Thắng R1 - Thắng R2 (Nizhni Novgorod) (Q1)

Ngày 7.7:

1 giờ: Thắng R3 - Thắng R4 (Kazan) (Q2)

21 giờ: Thắng R7 - Thắng R8 (Samara) (Q3)

Ngày 8.7:

1 giờ: Thắng R5 - Thắng R6 (Sochi) (Q4)

Vòng bán kết:

Ngày 11.7:

1 giờ: Thắng Q1 - Thắng Q2 (Saint Petersburg)

Ngày 12.7:

1 giờ: Thắng Q3 - Thắng Q4 (Moscow)

Tranh hạng 3:

Ngày 14.7:

21 giờ: Hai đội thua bán kết gặp nhau (Saint Petersburg)

Chung kết:

Ngày 15.7:

22 giờ: Hai đội thắng bán kết gặp nhau (Moscow)

Công ty cổ phần DANA – Chi Nhánh Bình Định

Địa Chỉ : 73 Tây Sơn – Quy Nhơn – Bình Định 
Hotline: 0939484879 - 0934890809 
Website: http://fordbinhdinh.net/

 

Gửi phản hồi

 

^ Về đầu trang
 
 
 
 
 
 
Thiết kế website